Manyan kamfanoni a masana'antar haske suna da ƙarin tsinkaya da shawarwari don masana'antar a 2024
Tang Guoqing, Babban Manajan zartarwa na MLS
Ana iya taƙaita mahalli don 2024 a cikin jumla ɗaya -2024 zai shigar da farkon shekarar haske mai cikakken haske. Saboda kafuwar lafiya mai lafiya ta fito ne daga ingantattun launuka masu lafiya, mafi kyawun hasken rana yana kusa da hasken rana. A zamanin yau, ana iya samar da kowane irin bakan, kuma hasken wucin gadi yana da cikakken fa'idodi. Hakanan za'a iya hade shi da kayan aikin mutum. Saboda haka, a cikin shekarar farko ta cikakken Spectrum Era, za mu fi so da fa'idodin masana'antu a wannan batun kuma aiki har ma da wahala.
Na biyun shine cewa zamu ci gaba da aiki tuƙuru. Duniya tana kallon China daga hangen wuta, kuma za mu hada kai a dukkan masana'antar su yi aiki mai kyau a cikin hawan hudu da kasuwanni biyu. Kasuwanni biyu, gida ɗaya da na duniya; Hycles biyu suma suna zagayowar cikin gida da kuma zagayawa na duniya.
Za mu yi aiki tuƙuru a wannan yankin, da MLS mafi girman fa'ida shine fa'idar sa fitarwa. A halin yanzu, tallace-tallace fitarwa sun fi waɗanda suke cikin kasuwar cikin gida. Don haka, har yanzu muna buƙatar mai da hankali ga samfuran biyu da tashoshi. Mun kai a China kuma muna fuskantar duniya. MLS da farko fatan shine samar da haske ga 'yan citizensan ƙasa na duniya; Na biyu fata ba kawai don samar da kyakkyawan fitila ba, har ma yana amfani da haske don ƙirƙirar ƙarin darajar, kamar a cikin lafiya da aikin gona.
A taƙaice, 2024 zai zama wani shekara mai haske ga masana'antar. Na yi imani cewa tare da kokarin da ke kokarin karewa a shekarar 2024, da dukkan masana'antar haske za ta samar da wani shekarar mai haske. Wannan yanayin ba zai canza ko juyawa ƙarƙashin kowane ƙarfi ba, don haka duk ya yi aiki tuƙuru tare. Light na Jinhuu zai yi aiki tuƙuru sosai don ƙirƙirar sabon shekara mai haske.
An cire shi daga allongingchina.com



Lokaci: Apr-23-2024