●Abubuwan da wannan samfurin shine aluminum kuma tsari shine mai ɗaukar hoto mai kyau.
●Abubuwan da aka yi na murfin PMMA ne ko PC, tare da kyawawan haske mai kyau kuma ba haske saboda rarrabuwar haske. Launi na iya zama fari fari ko m, da kuma tsari na allurar rigakafi.
●Tushen wuta shine dutsen dutsen, wanda ke da fa'idodin ceton kuzari, kariya muhalli, ingantaccen aiki, da kuma shigarwa mai sauƙi.
●Ikon da aka kimanta zai iya kaiwa watts 30-60, wanda zai iya biyan bukatun haske.
●Duk fitilar tana ɗaukar masu ɗaukar bakin karfe, waɗanda ba su da sauƙi ga Corrode. Akwai na'urar dissipation mai zafi a saman fitilar, wanda zai iya lalata zafi da tabbatar da rayuwar sabis na tushen. Dire na ruwa zai iya isa IP65 bayan gwajin ƙwararru.
●Ba wai kawai muna da tsayayyen ikon sarrafa ingancin iko ba, har ma da ingantattun hanyoyin haɗi. Kowane fitilar an rufe shi da jakunkuna, mai labulen waje yana da takarda mai ƙyalli mai ƙarfi, wanda ya taka rawa a cikin danshi-usan nan, girgije da karfafa. Akwatin ya gindaya a cikin rigakafin countron auduga, wanda yadda ya kamata ya taka rawar da ke da buffer da rigakafin aminci da kuma tsaftace farashin kaya.
Abin ƙwatanci | Tydt-00312 |
Gwadawa | % * H50mm |
Tsayayyen abu | Babban matsin iska mai maye |
Fitilar fitila | PMMA ko PC |
Iko da aka kimanta | 30W 60W |
Zazzabi mai launi | 2700-6500K |
Luminous flx | 3300LM / 6600LM |
Inptungiyar Inputage | AC85-265v |
Ra'ayinsa | 50 / 60hz |
MAGANAR SAUKI | Pf> 0.9 |
Launi mai launi | > 70 |
Aiki na yanayi na yanayi | -40 ℃ -600 ℃ |
Aiki na yanayi zafi | 10-90% |
LED Life | > 50000h |
Kariyar kariya | Ip65 |
Sanya diamita | % Φ 700 φ 76mm |
Poundan wasan da aka zartar | 3-4m |
Manya | 570 * 570 * 60mm |
Net nauyi (kgs) | 5.6 |
Babban nauyi (kgs) | 6.6 |
Baya ga waɗannan sigogi, ana samun tsawan tsibirin Tydt-00312 na LED a cikin launuka da dama don dacewa da salonku da fifiko. Ko kun fi son baƙar fata ko launin toka, ko kuma abin da za mu iya tsoratar da launin shuɗi, a nan zamu iya tsara su don dacewa da bukatunku.