●A kayan m murfin PMMA ne, tare da kyakkyawan haske mai kyau kuma babu haske saboda rarrabuwar haske. Launi na iya zama fari fari ko m, da kuma tsari na allurar rigakafi. Duk fitilar tana ɗaukar masu ɗaukar bakin karfe, waɗanda ba su da sauƙi ga Corrode.
●Mun samu Takaddun IP65 don samfurori. Kamfaninmu yana da tsarin kulawa da ingancin iso, shi da jagora Yadda ake yin kowane mataki ingancinmu. Zamu bi ka'idodin Aishani, aiki, aminci, da tattalin arziki a cikin kayan samfuri.
●Kowane tsari na albarkatun kasa dole ne a gwada lokacin da shigar da masana'antar, da kuma kayan da basu cancanta ba don tabbatar da ingancin kowane tsari na albarkatun ƙasa ya cancanta.
●Muna da ƙungiyar kulawa da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antar don gudanar da ayyukan da suka shafi kowane tsari, kuma sarrafa tsarin samarwa don tabbatar da ingancin kowane fitilu ya cika bukatun.
●Kafin barin masana'antar, zamu iya gudanar da kayan kare mai haske da mai hana kirgatawa a kowane saitin fitilu. Kowane fitilar an rufe shi da jakunkuna, mai labulen waje yana da takarda mai ƙyalli mai ƙarfi, wanda ya taka rawa a cikin danshi-usan nan, girgije da karfafa.
●Akwatin ya gindaya a cikin rigakafin countron auduga, wanda yadda ya kamata ya taka rawar da ke da buffer da rigakafin aminci da kuma tsaftace farashin kaya.
Sigogi samfurin | |
Lambar samfurin | Tydt-2 |
Gwadawa | Φ39999mm * H90mm |
Gidajen Gida | Babban matsin iska mai maye |
Rufe kayan | PC ko PS |
Wattage | 20W- 100W |
Zazzabi mai launi | 2700-6500K |
Luminous flx | 3300LM / 6600LM |
Inptungiyar Inputage | AC85-265v |
Ra'ayinsa | 50 / 60hz |
MAGANAR SAUKI | Pf> 0.9 |
Launi mai launi | > 70 |
Aikin zazzabi | -40 ℃ -600 ℃ |
Aiki mai zafi | 10-90% |
Lokacin rayuwa | 50000 Awanni |
IP Rating | Ip65 |
Shigarwa Sigot Girma | 62mm * 32mm |
Tsayin zartar | 3m -4m |
Shiryawa | 450 * 450 * 100mm |
Net nauyi (KGS) | 4.0 |
Babban nauyi (kgs) | 4.5 |
Baya ga waɗannan sigogi, ana samun hasken tashar LED a cikin launuka masu yawa don dacewa da salonku da fifiko. Ko kun fi son baƙar fata ko launin toka, ko kuma abin da za mu iya tsoratar da launin shuɗi, a nan zamu iya tsara su don dacewa da bukatunku.