●Abubuwan da wannan samfurin shine sakin-gyaran kayan maye.
●Tushen haske shine tushen da aka lasafta tare da ƙimar ƙimar har zuwa 30-60 watts, ko don tsara ƙarin watts. Zai iya shigar da kayayyaki ɗaya ko biyu don cimma matsakaiciyar haske daga sama da 120 lm / w. Amfani da kyawawan direbobi da kwakwalwan kwamfuta, tare da garanti har zuwa shekaru 3.
●Akwai na'urar dissipation mai zafi a saman da daga fitilar, wanda zai iya lalata zafi da tabbatar da rayuwar sabis na tushen. Duk fitilar tana ɗaukar masu ɗaukar bakin karfe, waɗanda ba su da sauƙi ga Corrode.
●Muna da ƙungiyar kulawa da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antar don gudanar da ayyukan da suka shafi kowane tsari, kuma sarrafa tsarin samarwa don tabbatar da ingancin kowane fitilu ya cika bukatun.
●Kowane fitilar an rufe shi da jakunkuna, mai labulen waje yana da takarda mai ƙyalli mai ƙarfi, wanda ya taka rawa a cikin danshi-usan nan, girgije da karfafa.
Lambar samfurin | Tydt-3 |
Gwadawa | Φ00 %m * H420mm |
Gidajen Gida | Babban matsin iska mai maye |
Rufe kayan | PC ko PS |
Wattage | 20W- 100W |
Zazzabi mai launi | 2700-6500K |
Luminous flx | 3300LM / 6600LM |
Inptungiyar Inputage | AC85-265v |
Ra'ayinsa | 50 / 60hz |
MAGANAR SAUKI | Pf> 0.9 |
Launi mai launi | > 70 |
Aikin zazzabi | -40 ℃ -600 ℃ |
Aiki mai zafi | 10-90% |
Lokacin rayuwa | 50000 Awanni |
IP Rating | Ip65 |
Shigarwa Sigot Girma | 60mm 76mm |
Tsayin zartar | 3m -4m |
Shiryawa | 550 * 550 * 430m_ / 1 naúrar |
Net nauyi (KGS) | 4.61 |
Babban nauyi (kgs) | 5.11 |
Baya ga waɗannan sigogi, da Tydt-3 LED Lambun Garden haske don dare kuma ana samun su a cikin launuka da yawa don dacewa da salonku da fifiko. Ko kun fi son baƙar fata ko launin toka, ko kuma abin da za mu iya tsoratar da launin shuɗi, a nan zamu iya tsara su don dacewa da bukatunku.