●Zabi mai kayakin mu na diƙami anti-kayan tsatsa da kuma jiyya na farfajiya kamar yadda aka goge da kuma tsarkakakkiyar polyester watsawa don ƙawata shi.
●Akwai wani tsari mai narkewa a cikin murfin da aka bayyana don hana haske mai kyau yadda aka sanya shi da PMMA ko PC. Tare da manyan-fuhada aluminum oxide wanda zai iya hana tsananin haske.
●Source wutar lantarki babban tsari ne na LED, kuma ƙarfin da aka kimanta zai iya kaiwa watts 6-20 watts. Yana da fa'idodi na kiyaye makamashi, kare muhalli, ingantaccen aiki, da kuma shigarwa mai sauƙi. Hakanan muna iya tsara ƙarin watts.
●Duk fitilar tana ɗaukar masu ɗaukar bakin karfe, waɗanda ba su da sauƙi ga Corrode. Akwai na'urar dissipation mai zafi a saman fitilar, wanda zai iya lalata zafi da tabbatar da rayuwar sabis na tushen.
●Wasu wurare na waje kamar murabba'ai, wuraren zama, wuraren shakatawa, gidaje, lambun filaye, wuraren ajiye motoci, mai ɗaukar hoto mai kyan gani.
Sigogi na fasaha: | |
Model: | Tyn-703 |
Girma: | W510 * H510mm |
Kayan gidaje: | Babban matsin iska mai maye |
Abubuwan da ke cikin mfe: | PMMA ko PC |
Sojojin Solar: | 5V / 18W |
Launi mai launi: | > 70 |
Koyarwar baturi: | 3.2v litrium baƙin ƙarfe plosphate batir 20ah |
Lokaci mai sauƙi: | Bayyanar da awanni 4 na farko da sarrafawa bayan 4 hours |
Hanyar sarrafawa: | Ikon lokaci da sarrafawa |
Luminous frix: | 100lm / w |
Zazzabi launi: | 3000-6000K |
Sanya diamita na riga: | % Φ 700 φ 76mm |
Poland Laplet | 3m-4m |
Distance nisan: | 10m-15m |
Takaddun shaida: | IP65 A ISO9001 |
Girma mai kama: | 520 * 520 * 520mm |
Net nauyi (kgs): | 5.2 |
Babban nauyi (kgs): | 5.7 |
Baya ga waɗannan sigogi, da Tyn-703 20w murabba'in hasken rana haske mai hana ruwa ruwa IP65 a cikin launuka da fifiko. Ko kun fi son baƙar fata ko launin toka, ko kuma abin da za mu iya tsoratar da launin shuɗi, a nan zamu iya tsara su don dacewa da bukatunku.